



WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

MFUKO WA UTAMADUNI NA SANAA TANZANIA

S.L.P 8031, Barabara ya Kivukoni, DAR ES SALAAM,

Simu: 0738 246 286/ 0738 246 315

Barua pepe: mfuko.utamaduni@michezo.go.tz



FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

PICHA YA
MWOMBAJI AU
KIONGOZI

Mwombaji: Mtu Binafsi ☐ Kikundi ☐ Taasisi/ Kampuni ☐

1. MKOPAJI BINAFSI		
Jina Kamili la Mwombaji		
Jina Maarufu (a.k.a)		
Aina ya kazi ya Utamaduni/Sanaa		
Jinsia: Mme ☐ Mke ☐	Hali ya Ndoa	
Tar. ya Kuzaliwa:	Mke/Mme ☐	Sina Ndoa ☐
Anuani ya Posta:	Mjane ☐	Mtalaka ☐
S.L.P		
Simu 1:	Jina la Mwenza:	
Simu 2:	Jina la Ujana (Mke):	
Simu ya Mwenza:	Kazi ya mwenza:	
Barua pepe:		
Kitambulisho	Na.	Aina:
Anuani kwenye mitandao ya kijamii:		
2 (A) MKOPAJI KIKUNDI/ TAASISI/ KAMPUNI		
Jina Kamili Kikundi/Taasisi		
Aina ya kazi ya Utamaduni/Sanaa		
Namba ya Usajili:	Mahali iliposajiliwa:	
Tarehe ya Usajili:	Eneo la Kazi:	
	Mkoa:.....	Wilaya:.....
Anuani ya Posta:	Kata:.....	Mtaa:.....
S.L.P	Kitalu:.....	Namba ya Nyumba:.....
Simu 1:	Barua pepe:	
Simu 2:	Tovuti:	
Anuani kwenye mitandao ya kijamii:		

2 (B) MAJINA YA VIONGOZI WA KIKUNDI/TAASISI/ KAMPUNI				
Jina la Kiongozi		Cheo	Simu	Na. Kitambulisho
1.				
2.				
3.				
3. TAARIFA ZA MAKAZI YA MKOAJI BINAFSI				
Hali ya makazi	Mpangaji ☐	Nyumba binafsi ☐	Nyumba ya Urithi ☐	Nyumba ya ndugu ☐
Kitalu:..... Namba ya Nyumba:..... Mtaa				
Kata:..... Wilaya:..... Mkoa:.....				
Alama Elekezi:				
Jina la Mwenye Nyumba:			Simu:	
4. TAARIFA ZA MKOPO				
Kiasi cha Mkopo TSH:		Muda wa Marejesho:		
Aina ya Mkopo (tiki)	Ununuzi wa vifaa	Uendeshaji	Dharura	Mkataba
Historia/Uzoefu katika Mikopo				
Je, una mkopo katika taasisi yoyote ya Kifedha? Ndio ☐ Hapana ☐				
Kama NDIO jaza taarifa zifuatazo:				
Taasisi uliyokopa		Mwaka uliyokopa		
Kiasi cha Mkopo Tshs.		Salio la Mkopo		
5. TAARIFA ZA ENEO LA KAZI/ BIASHARA YA UTAMADUNI/SANAA				
Mpangaji ☐	Nyumba binafsi ☐	Nyumba ya Urithi ☐	Nyumba ya ndugu ☐	
Nyingine (eleza)				
Na. ya Nyumba:	Kitalu:	Mtaa:	Kata:	
Wilaya:		Mkoa:		
Alama Elekezi:				
Jina la Mwenye Nyumba:			Simu:	
Aina ya kazi ya Utamaduni/Sanaa:				
Jina la Biashara:				

6. UTHIBITISHO

Mimi/Sisi
tu/nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na timilifu. Endapo itabainika kuwa taarifa zilizotolewa si sahihi, maombi haya ya mkopo yasizingatiwe. Vile vile, natoa ruhusa kwa Mfuko wa Utamaduni na Sanaa Tanzania na Taasisi nyingine zinazosimamia uendeshaji wa shughuli za Utamaduni na Sanaa kisheria nchini kutafuta taarifa za ziada kwa malengo ya kujiridhisha na kuthibitisha taarifa za maombi haya pamoja na kufuatilia marejesho pale haja ya kufanya hivyo inapojitokeza.

Mkopaji/ Wakopaji

Sahini

1.
2.
3.

.....
.....
.....

Tarehe/...../.....

7. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

a) Afisa Mikopo

Nimepokea na kuhakiki fomu hii ya maombi ya mkopo ya kwa mujibu wa taratibu za Mfuko na kuhakikisha nyaraka zote zinazohitajika zimeambatishwa kwa mujibu wa vigezo vya Mfuko.

Kiasi kilichoombwa (Tsh.):.....

Jina:..... Sahini:.....

Tarehe:.....//

b) Afisa Mtendaji Mkuu

Maoni:.....

Jina:.....

Sahini:.....

Tarehe:.....//

MUHURI

MCHANGANUO

MAELEZO MAFUPI YA JINA MAHALILIPO BISHARA, AINA YA BIASHARA NA UMILIKI

1. MAPATO (KWA MWEZI)

NA	MAELEZO	KIASI (TSH)
1		
2		
3		
4		
5		
6		
7.		
8.		
9.		
10.		
	JUMLA	

2. MATUMIZI (KWA MWEZI)

NA	MAELEZO	KIASI (TSH)
1.		
2.		
3.		
4.		
5.		
6		
7.		
8.		
9.		
10.		
	JUMLA	

3. FAIDA

	MAPATO	MATUMIZI	FAIDA

VIAMBATISHO VYA FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

	JINA	MASHARTI/VIAMBATANISHO
1.	Mwombaji Binafsi	i. Barua ya maombi ya mkopo; ii. Andiko la mradi wa biashara; iii. Ankra Kifani (endapo mkopo ni wa vitendea kazi). iv. Utambulisho wa Mlipa kodi (TIN); v. Leseni ya biashara kama ipo; vi. Barua ya utambulisho wa makazi kutoka kwa Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa/Kijiji; vii. Barua ya utambulisho wa eneo la biashara kutoka kwa Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa/Kijiji; viii. Picha mbili za mkopaji na Mweza wake kama yupo; ix. Uthibitisho wa vyanzo vingine vya mapato kama yapo; x. Kitambulisho cha Taifa/Hati ya Kusafiria/Leseni ya Udereva; xi. Cheti cha usajili kutoka Taasisi inayosimamia utekelezaji wa majukumu ya mwombaji kwenye Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa; xii. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho au chama kilichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa na ametambulishwa kwa maandishi na umoja huo; xiii. Uthibitisho wa mzunguko wa mapato na matumizi yatokanayo na kazi za sanaa kupitia Benki au miamala ya simu.
2.	Kampuni	i. Barua ya maombi ya mkopo; ii. Andiko la mradi wa biashara; iii. Ankra Kifani (endapo mkopo ni wa vitendea kazi); iv. Taarifa za hesabu zilizokaguliwa kwa mwaka mmoja; v. Picha Mbili za Viongozi wa Kampuni; vi. Leseni ya biashara; vii. Namba ya Utambulisho wa Mlipa Kodi (TIN) na utakaso wa kodi (Tax Clearance); viii. <i>Memorandum and Article of associations</i>; ix. Nakala ya mizania ya mwaka 'annual returns' iliyoidhinishwa na BRELA; x. Muhtasari wa kikao uliosainiwa na wanamiliki wa Taasisi ukionyesha mahitaji ya mtaji na kuafikia kuomba mkopo; xi. Cheti cha usajili kutoka Taasisi inayosimamia utekelezaji wa majukumu ya mwombaji kwenye Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa; xii. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho au Chama kilichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa; xiii. Uthibitisho wa mzunguko wa mapato na matumizi yatokanayo na kazi za sanaa kupitia Benki au miamala ya simu.
3.	Kikundi	i. Barua ya maombi ya mkopo; ii. Andiko la mradi wa biashara; iii. Ankra Kifani (endapo mkopo ni wa vitendea kazi); iv. Picha mbili za viongozi wa Kikundi; v. Nakala ya hati ya usajili; vi. Muhtasari wa kikao uliosainiwa na wanachama wa kikundi wenye ajenda ya maombi ya mkopo; vii. Katiba ya kikundi; viii. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho; au chama kilichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa; ix. Uthibitisho wa mzunguko wa mapato na matumizi yatokanayo na kazi za sanaa kupitia Benki au miamala ya simu.